SAT GRS
   

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 09 พฤศจิกายน 2562

กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
อุตรดิตถ์  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนบ้านตากประชาวิทยาคาร
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
ตาก  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนบ้านตากประชาวิทยาคาร
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
น่าน  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนบ้านตากประชาวิทยาคาร
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
แม่ฮ่องสอน  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนเทศบาลวัดดอนแก้ว อำเภอแม่สอด
Official
รวม กาบัดดี้  4 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี (เวลโลโดรม)
Official
ประเภทลู่ อิลิมิเนชั่นเรส - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี (เวลโลโดรม)
Official
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 5
พิจิตร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 6
กำแพงเพชร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 7
พิจิตร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  กำแพงเพชร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 3
พิจิตร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 5
กำแพงเพชร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 2
พิจิตร  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 4
กำแพงเพชร  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 6
พิจิตร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
ชายคู่   คู่ที่ 8
พิจิตร  vs  กำแพงเพชร
 รอบชิงที่ 3
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
ชายคู่   คู่ที่ 7
กำแพงเพชร  vs  พิจิตร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 3
พิจิตร  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 2
น่าน  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 3
พิจิตร  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 4
กำแพงเพชร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 5
พิจิตร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 6
กำแพงเพชร  vs  น่าน
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  พิจิตร 2
 รอบชิงที่ 3
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  กำแพงเพชร 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  28 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 19
เชียงใหม่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนเทศบาลวัดดอนแก้ว อำเภอแม่สอด
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 20
พิจิตร  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนเทศบาลวัดดอนแก้ว อำเภอแม่สอด
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 21
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนเทศบาลวัดดอนแก้ว อำเภอแม่สอด
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 22
ตาก  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนเทศบาลวัดดอนแก้ว อำเภอแม่สอด
Official
รวม เซปักตะกร้อ  4 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 34
เชียงใหม่  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 35
เชียงใหม่  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 36
พะเยา  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 37
เพชรบูรณ์  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก
Official
รวม บาสเกตบอล  4 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  แพร่
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ยิมส์แบดมินตัน เทศบาลนครแม่สอด
Official
คู่ผสม   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  เชียงใหม่ 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ยิมส์แบดมินตัน เทศบาลนครแม่สอด
Official
ยุวชน หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
เชียงราย  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ยิมส์แบดมินตัน เทศบาลนครแม่สอด
Official
หญิงคู่   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  เชียงใหม่ 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ยิมส์แบดมินตัน เทศบาลนครแม่สอด
Official
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
ยิมส์แบดมินตัน เทศบาลนครแม่สอด
Official
รวม แบดมินตัน  5 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 42
สุโขทัย  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมอเนกประสงค์ มหาวิทยาเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก
Official
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 43
เชียงใหม่  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงยิมอเนกประสงค์ มหาวิทยาเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก
Official
ทีมชาย   สาย จ  คู่ที่ 44
เชียงใหม่  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมอเนกประสงค์ มหาวิทยาเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก
Official
ทีมชาย   สาย ฉ  คู่ที่ 45
สุโขทัย  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
โรงยิมอเนกประสงค์ มหาวิทยาเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก
Official
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 22
เชียงใหม่  vs  อุตรดิตถ์
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามฟุตบอล องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก
Official
รวม ฟุตบอล  1 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  แม่ฮ่องสอน
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
ลำปาง  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
ลำปาง  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
แม่ฮ่องสอน  vs  กำแพงเพชร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
ลำปาง  vs  กำแพงเพชร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
เชียงราย  vs  ลำปาง
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
น่าน  vs  กำแพงเพชร
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
ลำปาง  vs  แพร่
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
ลำพูน  vs  เพชรบูรณ์
 รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
รวม มวยไทยสมัครเล่น  10 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  อุตรดิตถ์
 ไม่ระบุ
09:00
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่
-
-
-
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 2
แพร่  vs  อุตรดิตถ์
 ไม่ระบุ
09:00
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่
-
-
-
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 3
อุตรดิตถ์  vs  แพร่
 ไม่ระบุ
09:00
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่
-
-
-
รุ่นชายหาด - หญิง มากกว่า 60 กก.   คู่ที่ 4
พิษณุโลก  vs  น่าน
 ไม่ระบุ
09:00
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่
-
-
-
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 41-45 กก.   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  แพร่
 ไม่ระบุ
09:00
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่
-
-
-
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 2
น่าน  vs  อุตรดิตถ์
 ไม่ระบุ
09:00
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่
-
-
-
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 3
แพร่  vs  อุตรดิตถ์
 ไม่ระบุ
09:00
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่
-
-
-
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 4
น่าน  vs  อุตรดิตถ์
 ไม่ระบุ
09:00
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่
-
-
-
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 5
น่าน  vs  เพชรบูรณ์
 ไม่ระบุ
09:00
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่
-
-
-
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 65 กก.   คู่ที่ 6
น่าน  vs  พิษณุโลก
 ไม่ระบุ
09:00
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่
-
-
-
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก.   คู่ที่ 7
น่าน  vs  อุตรดิตถ์
 ไม่ระบุ
09:00
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่
-
-
-
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก.   คู่ที่ 8
แพร่  vs  น่าน
 ไม่ระบุ
09:00
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่
-
-
-
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก.   คู่ที่ 9
น่าน
 ไม่ระบุ
09:00
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่
-
-
-
ฟรีสไตล์ - ชาย น้ำหนัก 110 กก. 
 ไม่ระบุ
09:00
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่
-
-
-
-
รวม มวยปล้ำ  14 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 31
พิษณุโลก  vs  ลำพูน
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 32
ตาก  vs  ลำพูน
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 33
อุตรดิตถ์  vs  น่าน
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 34
พิษณุโลก  vs  กำแพงเพชร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 35
พิษณุโลก  vs  ลำพูน
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 36
พิษณุโลก  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 37
น่าน  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 38
ลำปาง  vs  น่าน
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 39
น่าน  vs  อุตรดิตถ์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนตากพิทยาคม
Official
รวม มวยสากลสมัครเล่น  9 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 45
กำแพงเพชร  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงยิมแบดมินตัน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 46
เพชรบูรณ์  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
โรงยิมแบดมินตัน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 47
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงยิมแบดมินตัน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 48
สุโขทัย  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงยิมแบดมินตัน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก
Official
รวม วอลเลย์บอล  4 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุวชน หญิง   คู่ที่ 28
สุโขทัย  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หาดทรายทอง
Official
ยุวชน ชาย   คู่ที่ 28
ลำปาง  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
หาดทรายทอง
Official
ยุวชน ชาย   คู่ที่ 29
พะเยา  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
หาดทรายทอง
Official
ยุวชน หญิง   คู่ที่ 29
ตาก  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
หาดทรายทอง
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 40
แม่ฮ่องสอน  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
10:20
หาดทรายทอง
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 37
พิจิตร  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
10:20
หาดทรายทอง
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 38
สุโขทัย  vs  กำแพงเพชร 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หาดทรายทอง
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 41
พิษณุโลก  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หาดทรายทอง
Official
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  8 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 1
ตาก  vs  ลำปาง
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:00
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์
Official
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  พะเยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:00
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์
Official
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 3
สุโขทัย  vs  ลำปาง
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:00
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์
Official
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  พิษณุโลก
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:00
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์
Official
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 5
สุโขทัย  vs  พะเยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:00
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์
Official
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 6
สุโขทัย  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:00
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์
Official
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 7
พิษณุโลก  vs  ลำปาง
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:00
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์
Official
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 8
สุโขทัย  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:00
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์
Official
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 9
ตาก  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:00
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์
Official
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 10
ลำปาง  vs  พะเยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:00
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์
Official
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 11
น่าน  vs  พะเยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:00
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์
Official
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 12
ลำปาง  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:00
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์
Official
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 13
ตาก  vs  พะเยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:00
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์
Official
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:00
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์
Official
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 15
สุโขทัย  vs  พิษณุโลก
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:00
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์
Official
รวม สนุกเกอร์  15 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายหาด ทีมชาย   คู่ที่ 16
เชียงใหม่  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนบ้านตากประชาวิทยาคาร
Official
ชายหาด ทีมชาย   คู่ที่ 17
ตาก  vs  พะเยา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนบ้านตากประชาวิทยาคาร
Official
ชายหาด ทีมหญิง   คู่ที่ 18
เชียงราย  vs  ลำปาง
 ไม่ระบุ
13:00
โรงเรียนบ้านตากประชาวิทยาคาร
Official
ชายหาด ทีมหญิง   คู่ที่ 19
แพร่  vs  เชียงใหม่
 ไม่ระบุ
13:00
โรงเรียนบ้านตากประชาวิทยาคาร
Official
รวม แฮนด์บอล  4 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer