1 |
07:30 |
กรีฑา เดิน 5,000 เมตร หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
2 |
08:30 |
กรีฑา วิ่ง 5, 000 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
3 |
08:30 |
กรีฑา พุ่งแหลน - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
4 |
09:00 |
กรีฑา วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง |
สัตตกรีฑา 1 |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
5 |
09:20 |
กรีฑา วิ่ง 400 เมตร - หญิง |
รอบคัดเลือก |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
6 |
09:40 |
กรีฑา วิ่ง 400 เมตร - ชาย |
รอบคัดเลือก |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
7 |
10:00 |
กรีฑา กระโดดสูง - หญิง |
สัตตกรีฑา 2 |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
8 |
10:00 |
กรีฑา ขว้างจักร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
9 |
10:00 |
กรีฑา วิ่ง 100 เมตร หญิง |
รอบคัดเลือก |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
10 |
10:20 |
กรีฑา วิ่ง 100 เมตร - ชาย |
รอบคัดเลือก |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
11 |
13:30 |
กรีฑา ขว้างค้อน - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
12 |
14:30 |
กรีฑา ทุ่มน้ำหนัก - หญิง |
สัตตกรีฑา 3 |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
13 |
14:30 |
กรีฑา กระโดดไกล - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
14 |
14:30 |
กรีฑา วิ่ง 400 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
15 |
14:40 |
กรีฑา วิ่ง 400 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
16 |
15:00 |
กรีฑา วิ่ง 200 เมตร - หญิง |
สัตตกรีฑา 4 |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
17 |
15:20 |
กรีฑา วิ่ง 100 เมตร หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
18 |
15:40 |
กรีฑา วิ่ง 100 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
19 |
16:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
20 |
16:20 |
กรีฑา วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
21 |
09:00 |
คริกเก็ต ทีมหญิง |
พบกันหมด |
คู่ที่ 3 |
- |
|
สนามรอยัลกอล์ฟ จังหวัดเชียงใหม่ |
22 |
11:30 |
คริกเก็ต ทีมชาย |
พบกันหมด |
คู่ที่ 4 |
- |
|
สนามรอยัลกอล์ฟ จังหวัดเชียงใหม่ |
23 |
09:00 |
จักรยาน ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ทีมชาย (70 กม.) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
ถนนเลี่ยงเมือง อำเภอเมือง จังหวัดตาก |
24 |
09:00 |
จักรยาน ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - หญิง (14 กม.) |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
ถนนเลี่ยงเมือง อำเภอเมือง จังหวัดตาก |
25 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมชุด - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
สาย A |
เพชรบูรณ์
vs ลำปาง |
โรงยิม เทศบาลนครแม่สอด |
26 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมชุด - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
สาย B |
พิษณุโลก
vs กำแพงเพชร |
โรงยิม เทศบาลนครแม่สอด |
27 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมชุด - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 9 |
สาย A |
พะเยา
vs เชียงใหม่ |
โรงยิม เทศบาลนครแม่สอด |
28 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมชุด - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 10 |
สาย B |
ตาก
vs ลำพูน |
โรงยิม เทศบาลนครแม่สอด |
29 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมชุด - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 11 |
- |
เพชรบูรณ์
vs พะเยา |
โรงยิม เทศบาลนครแม่สอด |
30 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมชุด - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 12 |
- |
พิษณุโลก
vs ตาก |
โรงยิม เทศบาลนครแม่สอด |
31 |
09:00 |
เทนนิส ทีมชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
เชียงใหม่
vs พิษณุโลก |
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
32 |
09:00 |
เทนนิส ทีมหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
ลำปาง
vs เชียงใหม่ |
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
33 |
09:00 |
เทนนิส ทีมหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
น่าน
vs พิษณุโลก |
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
34 |
09:00 |
เทนนิส ทีมชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
กำแพงเพชร
vs เชียงราย |
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
35 |
09:00 |
บริดจ์ ทีมผสม |
รอบที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
- |
|
ห้องประชุม องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
36 |
09:00 |
บริดจ์ ทีมผสม |
รอบที่ 1 |
คู่ที่ 2 |
- |
|
ห้องประชุม องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
37 |
09:00 |
บริดจ์ ทีมผสม |
รอบที่ 2 |
คู่ที่ 1 |
- |
|
ห้องประชุม องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
38 |
09:00 |
บริดจ์ ทีมผสม |
รอบที่ 2 |
คู่ที่ 2 |
- |
|
ห้องประชุม องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
39 |
09:00 |
บริดจ์ ทีมผสม |
รอบที่ 3 |
คู่ที่ 1 |
- |
|
ห้องประชุม องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
40 |
09:00 |
บริดจ์ ทีมผสม |
รอบที่ 3 |
คู่ที่ 2 |
- |
|
ห้องประชุม องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
41 |
09:00 |
บริดจ์ ทีมผสม |
รอบที่ 4 |
คู่ที่ 1 |
- |
|
ห้องประชุม องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
42 |
09:00 |
บริดจ์ ทีมผสม |
รอบที่ 4 |
คู่ที่ 2 |
- |
|
ห้องประชุม องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
43 |
09:00 |
บริดจ์ ทีมผสม |
รอบที่ 5 |
คู่ที่ 1 |
- |
|
ห้องประชุม องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
44 |
09:00 |
บริดจ์ ทีมผสม |
รอบที่ 5 |
คู่ที่ 2 |
- |
|
ห้องประชุม องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
45 |
09:00 |
บริดจ์ ทีมผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
ห้องประชุม องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
46 |
09:00 |
บาสเกตบอล ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย C |
ลำพูน
vs พะเยา |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
47 |
10:30 |
บาสเกตบอล ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
สาย B |
เชียงราย
vs สุโขทัย |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
48 |
12:00 |
บาสเกตบอล ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 3 |
สาย A |
เชียงใหม่
vs แพร่ |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
49 |
13:30 |
บาสเกตบอล ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
สาย B |
น่าน
vs ตาก |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
50 |
15:00 |
บาสเกตบอล ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
สาย A |
พิษณุโลก
vs กำแพงเพชร |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
51 |
16:00 |
บาสเกตบอล บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
ลำพูน
vs แพร่ |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
52 |
16:00 |
บาสเกตบอล บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 10 |
สาย B |
สุโขทัย
vs เชียงราย |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
53 |
16:20 |
บาสเกตบอล บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
สาย A |
พิษณุโลก
vs แม่ฮ่องสอน |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
54 |
16:20 |
บาสเกตบอล บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 11 |
สาย B |
อุตรดิตถ์
vs ลำปาง |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
55 |
16:40 |
บาสเกตบอล บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 3 |
สาย A |
กำแพงเพชร
vs เพชรบูรณ์ |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
56 |
16:40 |
บาสเกตบอล บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 12 |
สาย B |
ตาก
vs พะเยา |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
57 |
17:00 |
บาสเกตบอล บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
สาย A |
อุตรดิตถ์
vs เชียงราย |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
58 |
17:00 |
บาสเกตบอล บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 13 |
สาย B |
พะเยา
vs ลำพูน |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
59 |
17:20 |
บาสเกตบอล บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
สาย A |
เชียงใหม่
vs เพชรบูรณ์ |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
60 |
17:20 |
บาสเกตบอล บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 14 |
สาย B |
พิษณุโลก
vs น่าน |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
61 |
17:40 |
บาสเกตบอล บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
สาย A |
กำแพงเพชร
vs แพร่ |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
62 |
17:40 |
บาสเกตบอล บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 15 |
สาย B |
สุโขทัย
vs อุตรดิตถ์ |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
63 |
18:00 |
บาสเกตบอล บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
สาย A |
ลำพูน
vs น่าน |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
64 |
18:00 |
บาสเกตบอล บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 16 |
สาย B |
เชียงราย
vs ตาก |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
65 |
18:20 |
บาสเกตบอล บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
สาย A |
แพร่
vs พิษณุโลก |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
66 |
18:20 |
บาสเกตบอล บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 17 |
สาย B |
ลำปาง
vs พะเยา |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
67 |
18:40 |
บาสเกตบอล บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 9 |
สาย A |
แม่ฮ่องสอน
vs กำแพงเพชร |
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
68 |
18:20 |
เพาะกาย แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม. |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
หอกิตติคุณเทศบาลเมืองตาก |
69 |
18:20 |
เพาะกาย แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงเกิน 170 ซม.ขึ้นไป |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
หอกิตติคุณเทศบาลเมืองตาก |
70 |
18:20 |
เพาะกาย แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
หอกิตติคุณเทศบาลเมืองตาก |
71 |
18:20 |
เพาะกาย แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 ซม. ขึ้นไป |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
หอกิตติคุณเทศบาลเมืองตาก |
72 |
18:20 |
เพาะกาย โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 165 เซนติเมตร |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
หอกิตติคุณเทศบาลเมืองตาก |
73 |
18:20 |
เพาะกาย โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
หอกิตติคุณเทศบาลเมืองตาก |
74 |
18:20 |
เพาะกาย โมเดลฟิสิคชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร ขึ้นไป |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
หอกิตติคุณเทศบาลเมืองตาก |
75 |
18:20 |
เพาะกาย โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
หอกิตติคุณเทศบาลเมืองตาก |
76 |
18:20 |
เพาะกาย โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 เซนติเมตร ขึ้นไป |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
หอกิตติคุณเทศบาลเมืองตาก |
77 |
18:20 |
เพาะกาย ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 170 ซม. |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
หอกิตติคุณเทศบาลเมืองตาก |
78 |
18:20 |
เพาะกาย ฟิตเนสชาย ความสูงเกิน 170 ซม. ขึ้นไป |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
หอกิตติคุณเทศบาลเมืองตาก |
79 |
18:20 |
เพาะกาย ฟิตเนสหญิง รุ่น Open |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
หอกิตติคุณเทศบาลเมืองตาก |
80 |
18:20 |
เพาะกาย บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
หอกิตติคุณเทศบาลเมืองตาก |
81 |
18:20 |
เพาะกาย บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.เกิน 70 กก. ขึ้นไป |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
หอกิตติคุณเทศบาลเมืองตาก |
82 |
10:00 |
ฟุตซอล ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
ตาก
vs น่าน |
โรงยิมอเนกประสงค์ มหาวิทยาเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
83 |
11:00 |
ฟุตซอล ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
สาย A |
เพชรบูรณ์
vs สุโขทัย |
โรงยิมอเนกประสงค์ มหาวิทยาเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
84 |
12:00 |
ฟุตซอล ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 3 |
สาย A |
ลำพูน
vs พิจิตร |
โรงยิมอเนกประสงค์ มหาวิทยาเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
85 |
13:00 |
ฟุตซอล ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
สาย B |
เชียงราย
vs เชียงใหม่ |
โรงยิมอเนกประสงค์ มหาวิทยาเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
86 |
14:00 |
ฟุตซอล ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
สาย B |
แพร่
vs กำแพงเพชร |
โรงยิมอเนกประสงค์ มหาวิทยาเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
87 |
15:00 |
ฟุตซอล ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
สาย A |
เชียงใหม่
vs แพร่ |
โรงยิมอเนกประสงค์ มหาวิทยาเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
88 |
16:00 |
ฟุตซอล ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
สาย B |
เพชรบูรณ์
vs ลำพูน |
โรงยิมอเนกประสงค์ มหาวิทยาเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
89 |
17:00 |
ฟุตซอล ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
สาย C |
ตาก
vs ลำปาง |
โรงยิมอเนกประสงค์ มหาวิทยาเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
90 |
18:00 |
ฟุตซอล ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 9 |
สาย D |
พิจิตร
vs น่าน |
โรงยิมอเนกประสงค์ มหาวิทยาเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
91 |
10:00 |
ฟุตบอล ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
สาย ก |
เพชรบูรณ์
vs สุโขทัย |
สนามฟุตบอล องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
92 |
13:00 |
ฟุตบอล ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
สาย ก |
อุตรดิตถ์
vs ลำปาง |
สนามฟุตบอล องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
93 |
13:00 |
ฟุตบอล ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
สาย ค |
ลำพูน
vs เชียงใหม่ |
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
94 |
15:00 |
ฟุตบอล ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
สาย ข |
แพร่
vs น่าน |
สนามฟุตบอล องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
95 |
15:00 |
ฟุตบอล ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
สาย ง |
แม่ฮ่องสอน
vs เชียงราย |
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
96 |
09:00 |
ยูยิตสู Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่ |
97 |
09:00 |
ยูยิตสู Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่ |
98 |
09:00 |
ยูยิตสู Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่ |
99 |
09:00 |
ยูยิตสู Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่ |
100 |
09:00 |
ยูยิตสู Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
101 |
09:00 |
ยูยิตสู Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่ |
102 |
09:00 |
ยูยิตสู Newaza น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่ |
103 |
09:00 |
ยูยิตสู Newaza น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่ |
104 |
09:00 |
ยูยิตสู Newaza น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่ |
105 |
09:00 |
ยูยิตสู Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่ |
106 |
09:00 |
ยูยิตสู Newaza น้ำหนักเกิน 57-63 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล) |
|
- |
|
มหาวิทยาลัยกีฬาแห่งชาติ จังหวัดเชียงใหม่ |
107 |
09:00 |
วอลเลย์บอล ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
สาย ก |
น่าน
vs พิษณุโลก |
โรงยิมแบดมินตัน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
108 |
10:30 |
วอลเลย์บอล ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
สาย ก |
ลำปาง
vs ตาก |
โรงยิมแบดมินตัน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
109 |
12:00 |
วอลเลย์บอล ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 9 |
สาย ข |
สุโขทัย
vs กำแพงเพชร |
โรงยิมแบดมินตัน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
110 |
13:30 |
วอลเลย์บอล ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 10 |
สาย ข |
เชียงราย
vs พิจิตร |
โรงยิมแบดมินตัน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
111 |
15:00 |
วอลเลย์บอล ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 11 |
สาย ข |
เชียงราย
vs ตาก |
โรงยิมแบดมินตัน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
112 |
16:30 |
วอลเลย์บอล ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 12 |
สาย ข |
สุโขทัย
vs พะเยา |
โรงยิมแบดมินตัน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
113 |
09:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด ยุวชน ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
สาย ง |
น่าน
vs เชียงใหม่ |
หาดทรายทอง |
114 |
09:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด ยุวชน หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
สาย ง |
ลำปาง
vs พะเยา |
หาดทรายทอง |
115 |
09:30 |
วอลเลย์บอลชายหาด ยุวชน ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
สาย ง |
เพชรบูรณ์
vs พะเยา |
หาดทรายทอง |
116 |
09:30 |
วอลเลย์บอลชายหาด ยุวชน หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
สาย ง |
กำแพงเพชร
vs พิษณุโลก |
หาดทรายทอง |
117 |
10:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด ยุวชน ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
สาย ก |
กำแพงเพชร
vs ตาก |
หาดทรายทอง |
118 |
10:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด ยุวชน หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
สาย ก |
สุโขทัย
vs น่าน |
หาดทรายทอง |
119 |
10:30 |
วอลเลย์บอลชายหาด ยุวชน หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
สาย ข |
แพร่
vs ตาก |
หาดทรายทอง |
120 |
14:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
สาย จ |
ลำปาง
vs แม่ฮ่องสอน 2 |
หาดทรายทอง |
121 |
14:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
สาย ฉ |
เชียงราย
vs ลำปาง 2 |
หาดทรายทอง |
122 |
14:30 |
วอลเลย์บอลชายหาด ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
สาย ช |
ลำปาง 2
vs แพร่ 2 |
หาดทรายทอง |
123 |
14:30 |
วอลเลย์บอลชายหาด ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
สาย ช |
เชียงราย 2
vs กำแพงเพชร 2 |
หาดทรายทอง |
124 |
15:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
สาย ซ |
เชียงราย
vs เพชรบูรณ์ 2 |
หาดทรายทอง |
125 |
15:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
สาย ซ |
พิษณุโลก
vs เพชรบูรณ์ |
หาดทรายทอง |
126 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 800 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
127 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 50 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
128 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ผีเสื้อ 100 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
129 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ผีเสื้อ 100 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
130 |
09:00 |
ว่ายน้ำ เดี่ยวผสม 200 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
131 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 50 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
132 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 50 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
133 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กบ 200 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
134 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กบ 200 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
135 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 200 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
136 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ฟรีสไตล์ 200 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
137 |
09:00 |
ว่ายน้ำ เดี่ยวผสม 400 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
138 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
139 |
09:00 |
ว่ายน้ำ ผีเสื้อ 50 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
140 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 100 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
141 |
09:00 |
ว่ายน้ำ กรรเชียง 100 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สระว่ายน้ำ องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
142 |
08:00 |
หมากล้อม บุคคลหญิง |
รอบที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
- |
เพชรบูรณ์
vs ลำพูน |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
143 |
08:00 |
หมากล้อม บุคคลหญิง |
รอบที่ 1 |
คู่ที่ 2 |
- |
เชียงใหม่
vs ลำปาง |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
144 |
08:00 |
หมากล้อม บุคคลหญิง |
รอบที่ 1 |
คู่ที่ 3 |
- |
น่าน
vs เชียงราย |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
145 |
08:00 |
หมากล้อม ทีมผสม |
รอบที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
- |
น่าน
vs เพชรบูรณ์ |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
146 |
08:00 |
หมากล้อม ทีมผสม |
รอบที่ 1 |
คู่ที่ 2 |
- |
ลำพูน
vs เชียงใหม่ |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
147 |
08:30 |
หมากล้อม บุคคลชาย |
รอบที่ 1 |
คู่ที่ 2 |
- |
เพชรบูรณ์
vs เชียงราย |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
148 |
08:30 |
หมากล้อม บุคคลชาย |
รอบที่ 1 |
คู่ที่ 3 |
- |
ลำพูน |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
149 |
09:00 |
หมากล้อม บุคคลหญิง |
รอบที่ 4 |
คู่ที่ 1 |
- |
ลำปาง
vs เชียงราย |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
150 |
09:00 |
หมากล้อม บุคคลหญิง |
รอบที่ 4 |
คู่ที่ 2 |
- |
น่าน
vs ลำพูน |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
151 |
09:00 |
หมากล้อม บุคคลหญิง |
รอบที่ 4 |
คู่ที่ 3 |
- |
เชียงใหม่
vs เพชรบูรณ์ |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
152 |
09:00 |
หมากล้อม ทีมผสม |
รอบที่ 2 |
คู่ที่ 1 |
- |
น่าน
vs เชียงใหม่ |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
153 |
09:00 |
หมากล้อม ทีมผสม |
รอบที่ 2 |
คู่ที่ 2 |
- |
ลำพูน
vs เพชรบูรณ์ |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
154 |
09:00 |
หมากล้อม บุคคลชาย |
รอบที่ 4 |
คู่ที่ 1 |
- |
ลำพูน
vs น่าน |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
155 |
09:00 |
หมากล้อม บุคคลชาย |
รอบที่ 4 |
คู่ที่ 2 |
- |
ลำปาง
vs เพชรบูรณ์ |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
156 |
09:00 |
หมากล้อม บุคคลชาย |
รอบที่ 4 |
คู่ที่ 3 |
- |
เชียงราย |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
157 |
10:15 |
หมากล้อม บุคคลหญิง |
รอบที่ 2 |
คู่ที่ 1 |
- |
ลำปาง
vs น่าน |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
158 |
10:15 |
หมากล้อม บุคคลหญิง |
รอบที่ 2 |
คู่ที่ 2 |
- |
ลำพูน
vs เชียงใหม่ |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
159 |
10:15 |
หมากล้อม บุคคลหญิง |
รอบที่ 2 |
คู่ที่ 3 |
- |
เพชรบูรณ์
vs เชียงราย |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
160 |
10:15 |
หมากล้อม บุคคลชาย |
รอบที่ 2 |
คู่ที่ 1 |
- |
เชียงราย
vs น่าน |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
161 |
13:00 |
หมากล้อม บุคคลหญิง |
รอบที่ 3 |
คู่ที่ 1 |
- |
ลำพูน
vs ลำปาง |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
162 |
13:00 |
หมากล้อม บุคคลหญิง |
รอบที่ 3 |
คู่ที่ 2 |
- |
เพชรบูรณ์
vs น่าน |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
163 |
13:00 |
หมากล้อม บุคคลหญิง |
รอบที่ 3 |
คู่ที่ 3 |
- |
เชียงใหม่
vs เชียงราย |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
164 |
13:00 |
หมากล้อม ทีมผสม |
รอบที่ 3 |
คู่ที่ 1 |
- |
น่าน
vs ลำพูน |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
165 |
13:00 |
หมากล้อม ทีมผสม |
รอบที่ 3 |
คู่ที่ 2 |
- |
เชียงใหม่
vs เพชรบูรณ์ |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
166 |
13:00 |
หมากล้อม บุคคลชาย |
รอบที่ 3 |
คู่ที่ 1 |
- |
ลำปาง
vs เชียงราย |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
167 |
13:00 |
หมากล้อม บุคคลชาย |
รอบที่ 3 |
คู่ที่ 2 |
- |
เพชรบูรณ์
vs ลำพูน |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
168 |
13:00 |
หมากล้อม บุคคลชาย |
รอบที่ 3 |
คู่ที่ 3 |
- |
น่าน |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
169 |
15:10 |
หมากล้อม บุคคลชาย |
รอบที่ 2 |
คู่ที่ 2 |
- |
ลำปาง
vs ลำพูน |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
170 |
18:30 |
หมากล้อม บุคคลชาย |
รอบที่ 1 |
คู่ที่ 1 |
- |
น่าน
vs ลำปาง |
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
171 |
09:00 |
แฮนด์บอล ทีมชาย |
ไม่ระบุ |
คู่ที่ 6 |
สาย A |
ตาก
vs ลำพูน |
โรงเรียนบ้านตากประชาวิทยาคาร |
172 |
09:00 |
แฮนด์บอล ทีมชาย |
ไม่ระบุ |
คู่ที่ 7 |
สาย A |
แพร่
vs พะเยา |
โรงเรียนบ้านตากประชาวิทยาคาร |
173 |
09:00 |
แฮนด์บอล ทีมชาย |
ไม่ระบุ |
คู่ที่ 8 |
สาย B |
เชียงราย
vs พิษณุโลก |
โรงเรียนบ้านตากประชาวิทยาคาร |
174 |
09:00 |
แฮนด์บอล ทีมหญิง |
ไม่ระบุ |
คู่ที่ 9 |
สาย A |
พิษณุโลก
vs เชียงใหม่ |
โรงเรียนบ้านตากประชาวิทยาคาร |
175 |
09:00 |
แฮนด์บอล ทีมหญิง |
ไม่ระบุ |
คู่ที่ 10 |
สาย B |
ลำปาง
vs เพชรบูรณ์ |
โรงเรียนบ้านตากประชาวิทยาคาร |
|